หน่วยรักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์เคลื่อนที่
Biglux Mobile solar security คือหอเฝ้าระวังที่ใช้พลังงานจากระบบโซลาร์เซลล์ และติดตั้งบนรถพ่วงหรืออุปกรณ์ที่สามารถเคลื่อนย้ายไปยังที่อื่นได้อย่างง่ายดาย พลังงานแสงอาทิตย์ช่วยให้มั่นใจได้ว่าสามารถทำงานเองได้โดยไม่ก่อให้เกิดมลพิษ และด้วยระบบโซลาร์เซลล์ที่พัฒนามาอย่างยาวนาน วัตถุดิบที่เชื่อถือได้จึงทำให้สามารถใช้งานได้ยาวนาน

อุปกรณ์โหลดของชุดรักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์เคลื่อนที่โดยทั่วไปจะประกอบไปด้วยระบบกล้องที่เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต บางครั้งมีไฟ LED และการพูดเตือน เป็นต้น
คุณสามารถติดตั้งอุปกรณ์เหล่านี้ในพื้นที่หรือแจ้งความต้องการของคุณให้เราทราบเพื่อให้เราติดตั้งให้
ตัวอย่างเช่น:
--Hikvision DS-2DE4425IW-DE 4MP 25× Network IR Speed Dome ใช้ชิป CMOS แบบสแกนโปรเกรสซีฟขนาด 1/2.5 นิ้ว ด้วยเลนส์ซูมแบบออปติคอล 25 เท่า กล้องจึงให้รายละเอียดได้มากขึ้นในพื้นที่กว้าง กล้องในซีรีส์นี้ใช้งานได้หลากหลายสำหรับภาพความละเอียดสูง เช่น แม่น้ำ ถนน ทางรถไฟ สนามบิน จัตุรัส สวนสาธารณะ สถานที่ท่องเที่ยว และสถานที่ต่างๆ เป็นต้น
--ไฟ LED พร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้
--ผู้พูด
--ไฟสโตรบ

| ชื่อแบรนด์ | บิ๊กลักซ์ |
| หมายเลขรุ่น | บีแอล3พี |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม ก่อสร้าง พาณิชยกรรม |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์ | 3 ชิ้น 435w โมโนคริสตัลไลน์ซิลิคอน |
| แบตเตอรี่ | 6 ชิ้น 150Ah, DC12V, 10800Wh |
| ผู้ควบคุม | MPPT 60A ประสิทธิภาพ 95% |
| กล่องติดตั้ง | ใช่ กล่องติดตั้งกันน้ำ |
| กล้องถ่ายรูป (ตัวเลือก) | ตัวเลือก (เช่น กล้องโดม 1-2, PTZ) |
| ไฟ LED | ไม่จำเป็น |
| เสา | เสาเหล็กชุบสังกะสีสี่เหลี่ยมแบบยกด้วยมือ 5 ส่วน ยาว 6.5 เมตร |
| เวลาในการชาร์จ | 6.9 ชั่วโมงตามทฤษฎี |
| ระยะเวลาการทำงาน | 72 ชั่วโมงสำหรับ 120W ที่ DOD 80% |
| เทรลเลอร์ | มาตรฐานสหรัฐอเมริกา/ออสเตรเลีย รูสำหรับรถโฟล์คลิฟท์ 4 รูบนฐานที่ทนทาน ฐานสามารถใส่ทรายได้เพื่อให้มั่นคงยิ่งขึ้น |

- แผงโซล่าเซลล์ : ออกแบบเป็นลิ้นชัก
สามารถดึงเข้า-ออกได้สะดวก
- แบตเตอรี่: มีทั้งแบตเตอรี่ LFP และ GEL
- กล่องติดตั้ง: กล่องติดตั้ง 4- ด้านข้างและ 6- ด้านข้าง
มีเวอร์ชันบำรุงรักษาสำรองข้อมูลที่ง่ายให้เลือกใช้ด้วยเช่นกัน
- ตัวควบคุม MPPT: ยี่ห้อ Epever / Victron
มีการตรวจสอบและควบคุมระยะไกล
- สายสปริง: อินเตอร์เน็ตและสายไฟ Cat6
- ไฟสโตรบ: สีน้ำเงินและสีขาว
- เสาแบบยืดหดได้: จากบนลงล่าง 7 เมตร และ 9 เมตรตามตัวเลือก
ประเภทการยก: ยกด้วยมือหรือไฟฟ้า
- เทรลเลอร์: มาตรฐาน US/AU/UK, ขาตั้งแบบใช้มือ 4*, แหวนยก 4*
- มีเครื่องปั่นไฟสำรอง เช่น เบนซิน 3 กิโลวัตต์
การผลิตผลิตภัณฑ์


คนงานที่มีประสบการณ์กำลังประกอบชุดอุปกรณ์ความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์เคลื่อนที่ในเวิร์คช็อป Biglux
หอคอยรักษาความปลอดภัยด้วยพลังงานแสงอาทิตย์แบบเคลื่อนที่สามารถใช้ได้กับการใช้งานต่างๆ มากมาย เช่น สถานที่ก่อสร้าง สถานที่ทำงานกลางแจ้ง ลานจอดรถ เหมืองแร่ การขุดเจาะ เป็นต้น หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม โปรดติดต่อ Biglux นอกจากนี้ เรายังสามารถกำหนดค่าต่างๆ ตามความต้องการได้อีกด้วย














