หน่วยเฝ้าระวังมือถือ BIGLUX
คุณสมบัติที่สำคัญ:
1. 5-วันหยุด-การทำงานแบบกริด: ขับเคลื่อนด้วยแผงโซลาร์เซลล์ 600W คู่และแบตเตอรี่ GEL ขนาดใหญ่ 12,000W·h เพื่อการใช้งานที่ยาวนานทุกที่
2. ทนทานและทนทาน: โครงสร้าง-จุ่มร้อนชุบสังกะสีพร้อมเสาหนัก 9 เมตร- สร้างขึ้นสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
3. การตรวจสอบระยะไกลอัจฉริยะ: ตัวควบคุม Victron ช่วยให้สามารถตรวจสอบแบตเตอรี่ระยะไกลและระบบได้
4. พร้อมใช้งานในไม่กี่นาที: ระบบที่บูรณาการไว้ล่วงหน้า- พร้อมด้วยกล้อง ไฟ และสวิตช์ POE เพื่อการใช้งานทันทีเมื่อมาถึง

ข้อมูลจำเพาะ |
หน่วยเฝ้าระวังมือถือ BIGLUX |
| แผงโซลาร์เซลล์แบบหมุนได้ | 2 * 600W / 2*450W |
| แบตเตอรี่เจล / LFP | 12000Wh; 9600Wh |
| สายเคเบิลในตัว | สายไฟและสายเคเบิลเครือข่าย |
| คอนโทรลเลอร์ | เอเวียร์ / วิคตรอน |
| เสากระโดง | เหล็กกล้า Q235 แบบแมนนวล 7 ม. / ไฟฟ้า 9 ม. พร้อมกล่องติดตั้ง CCTV แบบหมุนได้ |
| ตัวอย่าง | รุ่นสังกะสีจุ่มร้อน รุ่นสกรูสแตนเลส |
| เวลาในการชาร์จ | 8.4 ชม |
| เวลาทำงาน | 5 วันสำหรับ 80W |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V, 24V, 48V, 110V, 220V |
| เครื่องชาร์จแบตเตอรี่/อินเวอร์เตอร์ | อินพุต 1500W / เอาต์พุต 450W |

การออกตัวที่เหนือกว่า-ความทนทานของกริด
ติดตั้งแผงโซลาร์เซลล์แบบหมุนได้ 600W สองแผงและแบตเตอรี่ GEL ความจุสูง- 12,000W·h ระบบสามารถชาร์จเต็มได้ในเวลาประมาณ 8.4 ชั่วโมง และรองรับใช้งานได้ต่อเนื่องสูงสุด 5 วันสำหรับระบบเฝ้าระวัง 80W ช่วยให้มั่นใจในการตรวจสอบที่เชื่อถือได้และต่อเนื่องในพื้นที่ห่างไกลโดยไม่ต้องใช้ไฟฟ้าจากโครงข่าย
โครงสร้างที่แข็งแกร่งสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้าย
สร้างขึ้นด้วย-เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนและสกรูเหล็กสแตนเลส- โครงรถพ่วงมาตรฐานสหภาพยุโรป- และเสายกไฟฟ้าสูง 9 เมตรที่ทำจากเหล็ก Q235 หน่วยนี้นำเสนอทนทานต่อการกัดกร่อนและความแข็งแรงของโครงสร้างเป็นพิเศษ. ได้รับการออกแบบมาเพื่อการทำงานในระยะยาว{1}}และมีเสถียรภาพในสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและอุตสาหกรรมที่มีความต้องการสูง เสาสามารถยกอุปกรณ์ได้สูงสุดถึง 70 กก. ไปยังระดับความสูงในการเฝ้าระวังที่เหมาะสมที่สุดได้อย่างรวดเร็ว
การจัดการพลังงานที่ชาญฉลาดและมีประสิทธิภาพ
ระบบหลักมีคุณสมบัติกตัวควบคุมพลังงานแสงอาทิตย์ Victron MPPTเป็นที่รู้จักในด้านประสิทธิภาพการแปลงสูง มันช่วยให้การตรวจสอบแบตเตอรี่ระยะไกลช่วยให้ผู้ใช้สามารถติดตามสถานะพลังงานและความสมบูรณ์ของระบบแบบเรียลไทม์-จากทุกที่เพื่อการจัดการพลังงานอัจฉริยะ
การออกแบบบูรณาการเพื่อการปรับใช้อย่างรวดเร็ว
ข้อเสนอโซลูชันที่ครบถ้วน{0}}พร้อม-. ระบบมาพร้อม-แบบใช้สายล่วงหน้าและรวมสวิตช์ POE ไฟเตือนแฟลช และแท่นติดตั้ง CCTV แบบมืออาชีพ บน-ไซต์ เพียงปรับใช้หน่วยเพื่อสร้างการเฝ้าระวังระยะไกลทันทีผ่าน 4G/5Gลดเวลาในการติดตั้งและตั้งค่าลงอย่างมาก



เกี่ยวกับเรา:

เราดูแลคำสั่งซื้อใด ๆ จากลูกค้าผู้มีอุปการคุณของเราเป็นอย่างดี:















