คำอธิบาย
พารามิเตอร์ทางเทคนิค

การเฝ้าระวังมือถือเพื่อความสงบอย่างถาวร

ข้อมูลจำเพาะ |
24/7 ความปลอดภัยปิด - Grid Solar Power Towers |
| แผงโซลาร์เซลล์แบบหมุนได้ 360 องศา | 2 * 600W / 2*450W |
| แบตเตอรี่เจล | 4 * 250AH, DC12V, 12000WH; 4 * 200AH, DC12V, 9600WH |
| สร้าง - ในสายเคเบิล | สายไฟและสายเคเบิลเครือข่าย |
| คอนโทรลเลอร์ Epever / Victron | MPPT, ตัวป้องกันปัจจุบัน, จอภาพแบตเตอรี่, Cerbo GX, GX Touch |
| เสากระโดง | Steel Q235, 7m Manual / 9m Electric พร้อมกล่องติดตั้งกล้องวงจรปิดหมุน |
| รถเทรลเลอร์ | เวอร์ชั่นสกรูสกรูสแตนเลสแบบจุ่มร้อน |
| เวลาชาร์จ | 8.4 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 5 วันสำหรับ 80W |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V, 24V, 48V, 110V, 220V |
| เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ / อินเวอร์เตอร์ | เอาต์พุตอินพุต 1500W / 450W |

อุปกรณ์ได้รับการปรับให้เหมาะกับสภาพแวดล้อมการปฏิบัติงานรับประกันความปลอดภัยของโรงงานยอดสูงสุด เมื่อพิจารณาถึงปัจจัยต่าง ๆ เช่นมิติของไซต์พลังงานและการเชื่อมต่อสภาพอากาศภูมิประเทศโซนที่มีช่องโหว่และอุปสรรคที่มีอยู่ในปัจจุบันเทคโนโลยีความปลอดภัยที่ดีที่สุดได้รับการคัดเลือกและรวมอยู่ในหอตรวจสอบมือถือ

เกี่ยวกับเรา:

เราดูแลคำสั่งซื้อใด ๆ จากลูกค้าที่มีค่าของเรา:















